Đế gắn thanh kép 15mm với tấm tháo nhanh Manfrotto || SFQ13-M15DA
595/16 Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, Tp. Hồ Chí Minh
Hotline: 0785 873 838
Email: tringuyen110993@gmail.com
Giỏ hàng (0) sản phẩm
Sản phẩm cùng loại
Bộ chuyển đổi thanh cho tấm pin mini/Pocket V-Mount
300.000đ 520.000đ -42%
Thêm vào giỏ hàng [+]
Các loại khớp bi Tilta cho cánh tay khớp nối mini
300.000đ 500.000đ -40%
Thêm vào giỏ hàng [+]
Hỗ trợ ống kính LWS 15mm Pro
2.500.000đ 3.000.000đ -17%
Kẹp cáp đa năng Tilta – Đen
450.000đ 500.000đ -10%
Bộ lấy nét Tilta Pocket Follow Focus
Tấm Dovetail nhẹ tiêu chuẩn Tilta 10 inch
4.000.000đ 4.900.000đ -18%
Bộ thanh sợi carbon Tilta 15mm
875.000đ 1.100.000đ -20%
Tấm khớp nối tiêu chuẩn Arri 12 inch
8.000.000đ 9.800.000đ -18%